Login / Register | Activate | ลืมรหัส |

HOME NEWS COLUMN REVIEW WALKTHROUGH
Forum >>  
- Gconsole ร่วมกับ Nissan จัดกิจกรรมแจกรางวัล >>
- Brace yourself...
Console General Trade PC Mobile Walkthrough Collection Club FFXIV
Gcon > General : ใครเคยปลูกหนวด หรือมีวิธีทำให้หนวดขึ้นเยอะๆไหมครับ
Page - <<หน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้าย>> ตอบกระทู้

1 year ago ให้กิฟ

Anima!!
Since 21/5/2006
(4690 post)
ใครพอทราบมั้งครับตามข้างบนเลย ช่วงนี้หัวเหม่งเลยไม่อยากให้หน้าดูโล่งจนเกินไปอะครับ
ที่มีอยู่ก็น้อยนิดสะเหลือเกิน

ใครพอมีเทคนิคที่ใช้กันได้ผล หรือมียาตัวไหนใช้ได้ผลมั้งอะป่ะ

ปล.ตอนแรกว่าจะหาซื้อยาปลูกหนวด แต่เห็นเจ๊ตอบในกระทู้คิ้ว3มิติว่าใช้ไม่ขึ้นเลยมาถามก่อนดีกว่าเพราะมันคงใช้เวลานานแน่ๆ ถ้าเสียเงินไปแล้วไม่ขึ้นนี้ เสียดายตายห่า

ปล2.อยากได้เครากับจอนรวมกันเลยอ่ะครับ ตอนนี้นิ่งสนิทเลยขนบริเวณนั้น

RamZa!
บีบกล้ามแล้วขัดจรวด

Since 24/4/2006
(2959 post)
ปลูกหนวดไม่มีครับมีแต่นี่

สเปรย์บังหัวล้าน
นวัตกรรมปกปิดหัวล้านได้อย่างรวดเร็วยิ่งกว่าคว้าวิกมาสวม สเปรย์บังหัวล้านสำหรับฉีดบริเวณศรีษะที่ผมบาง สีของสเปรย์ที่มีหลากหลายจะช่วยพรางความโล่งเตียนของศรีษะ และดูผมหนาขึ้นทันตา

[แก้ไข 1 ครั้งโดย RamZa! - เมื่อ 2013-05-21 13:36:08]

dessappy@TCC
Mister Universe(เมียทากะ)

Since 10/8/2006
(4247 post)
อย่างที่บอกว่า สำรวจหนังหน้าหล่อนว่ามีรูขนให้ขึ้นมั้ย ถ้าหล่อนไม่มีรูขนมันจะไปขึ้นได้ไง

sodo
Since 13/5/2007
(2473 post)
ตามหลักผมน้อยจะเคราะเยอะนะครับ ฮอโมนเพศชายแรง

ผมอะ เคราดกกว่าผมตั้งแต่ ม.ปลายละ

RAMBOE
Since 4/8/2011
(563 post)
จริงรึเปล่าไม่รู้นะครับ
เคยไปอ่านในเน็ต(เคยคิดอยากให้หรวดเคราเยอะๆเหมือนกัน)เค้าบอกให้เอาดอกอัญชันน่ะแหละครับทาลงไปเลย
แต่ไม่เคยทำตามแค่นี้ก็หน้าโจรจะแย่แล้ว

FOR_ALL
Since 12/2/2009
(4123 post)
- - โกนบ่อยๆหรือตัดทิ้งบ่อยๆเดี่ยวมันจะขึ้นมาใหม่อย่างเยอะ

Anima!!
(4690 post)
(dessappy@TCC)

อย่างที่บอกว่า สำรวจหนังหน้าหล่อนว่ามีรูขนให้ขึ้นมั้ย ถ้าหล่อนไม่มีรูขนมันจะไปขึ้นได้ไง

มันมีขนอ่อนๆอ่ะเจ๊ มีอะไรเร่งโตได้มั้งปะ

เสปรผมเคยเห็นแล้วมันไม่ค่อยเนียรอ่ะ ถ้าดูผ่านๆมันก็โอเคนะ แต่ไม่ค่อยใส่ใจเรื่องหัวเท่าไหร่ เพราะตอนเที่ยวใส่หมวกตลอด 5 5 5 5

edit.หัวล้านขนเยอะจริงแหละครับแต่มันไปขึ้นที่สาขาย่อย
edit2.ดอกอัญชัญเห็นว่า ถ้าใช้ตอนเด็กขึ้นแต่ตอนโตไม่รู้เหมอืนกันแหะ

ตอนนี้ก็โกนไปเรื่อยๆด้วยความหวัง

[แก้ไข 2 ครั้งโดย Anima!! - เมื่อ 2013-05-21 13:57:50]

lalari
Since 29/4/2006
(15947 post)
ผมล่ะไม่อยากให้หนวดขึ้นเร็ว ทุกวันนี้โกนไปแค่ครึ่งวันก็เริ่มขึ้นแล้ว

ถูกใจ : maniastyle

Decepticons
Since 15/11/2007
(4383 post)
ผมอยากได้เครื่องเล็มหนวด มีที่ไหนขายบ้างไหมครับ ไว้ไปนานๆแล้วมันเริ่มจะยาวเป็นหนังจีนละอ่ะ

champize
Since 21/3/2010
(511 post)
กำ ผมไม่อยากมีหนวดมีเคราเลยครับ ไม่โกนก็โจร ยิ่งโกนก็ยิ่งเขียว

ถ้ามีตังจะไปยิงเลเซอร์ทิ้ง ขึ้นไวโกนจนเซง

Anima!!
(4690 post)
5 5 5 5 อิจฉาคนมีอ่ะ

ถูกใจ : ๑ แมวยิ้ม ๑

Ramza
บีบตูดชายแล้วร้องซี๊ด

Since 17/9/2007
(11914 post)
(FOR_ALL)

- - โกนบ่อยๆหรือตัดทิ้งบ่อยๆเดี่ยวมันจะขึ้นมาใหม่อย่างเยอะ

การโกน ตัด บ่อยๆจริงๆแล้วมันไม่ทำให้ขึ้นเร็วขึ้นหรือเยอะขึ้น

มันเป็นควมรู้สึกคิดไปเอง ในความจริงแล้ว หนวดที่กำลังเพิ่งงอกใหม่มันยาวมาช้ากว่าหนวดที่ยาวอยู่แล้ว

พอเราโกนมัน ทำใหมันยาวอยู่ในระดับเดียวกันทีนี้พอมันยาวได้ระดับนึงเราจึงสังเกตุว่าทำมันหนาขึ้น

จริงๆคือหนวดที่กำลังจะงอกอยู่แล้ว

55555

ทาร์จัง
Since 25/2/2008
(7605 post)
แล้วที่เวย์ รูนี่ มันปลูกผมอะ ใช้นวัตกรรมอะไร

Bliz DAy
หมอเมา

Since 2/8/2006
(7959 post)
เห็นว่ารูนี่ ใช้การฝากรากผมลงไปเลยแล้วปลุกหมดไปหลายล้านเลนนะ ถ้าผมจำไม่ผิด
สำรหับผมหนวดเพิ่งเริ่มมีตอนอายุ 30 เริ่มได้โกนบ่อยขึ้นเมื่อก่อนปีละ 2 หนเดี๋ยวนี้เดือนละหน

Anima!!
(4690 post)
มันมีแบบขึ้นเป็นช่วงๆอายุด้วยเหรอ ว่าแต่แบบนี้น่าจะเกี่ยวกับอาหารที่กินด้วยปะ

แล้วพวกคลีนิกปลูกผมปลูกหนวดอะไรเทือกๆนี้ มันปลุกได้จริงมั้ยเนี่ย

[แก้ไข 1 ครั้งโดย Anima!! - เมื่อ 2013-05-21 14:34:08]

Page - <<หน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้าย>> ตอบกระทู้

จำนวนคนที่ออนไลน์ขณะนี้ : 1 คน
สมาชิก : 0 คน | ไม่ใช่สมาชิก : 1 ¤¹

lock

Gconsole © 2012 Thailand Biggest Videogame Community

Staff
Contact Us
About Us

Follow Us

Facebook
Twitter
RSS Feed