Login / Register | Activate | ลืมรหัส |

HOME NEWS COLUMN REVIEW WALKTHROUGH
Forum >>  
เว็บได้ทำการเปิดหมวดใหม่ 3 หมวดก็คือ Anime/Manga, Movie และ Technology ซึ่งจะเป็นส่วนนึงของเว็บใหม่ Gconhub.com นะครับ โดยตอนนี้ได้เปิดทำการทดสอบระบบเว็บบอร์ดใหม่กันอยู่ (ตัวเว็บจริงๆจะขึ้นตามมาอีกทีเร็วๆนี้) หากเพื่อนๆมีข้อสงสัย หรือปัญหาในการใช้งาน สามารถโพสแจ้งได้เลยในกระทู้ปักหมุด หรือ PM มาที่สต้าฟทุกท่าน ขอบคุณครับ

* ส่วนกระทู้เดิมที่เกี่ยวข้องกับหมวดใหม่ จะถูกย้ายตามไปทีหลังครับผม

Game General Trade Walkthrough Anime/Manga Movie Technology  
Gcon > Console Game : ps4 สเปคเเบบนี้เเสดงกราฟฟิคได้ขนาดนี้ wii u สงสัยโคม่า
Page - <<หน้าแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 หน้าสุดท้าย>> ตอบกระทู้

1 year ago ให้กิฟ

teethep7
Since 12/2/2006
(2391 post)
ถ้าสองค่ายมันขายแบบฮั้วกันแบบจัดกล้องมาพร้อมเครื่องราคา500$นี่ มันมือชก เลยนะนั้น เหลือที่ตัดสินใจคือเกมexที่จะเล่นแล้วแหละ

mola
Since 8/7/2009
(4774 post)
งั้นเจนหน้าก้อมี2เครื่องที่กลุ่มคนเล่นฮาร์ดคอร์ แต่มีเกมซ้ำกัน 2เครื่อง
กับอีก1เครื่องที่กลุ่มคนเล่นทุกเพศทุกวัย และเกมที่แตกต่างออกไป

มันจะกลายเป็นคนต้องเลือกเครื่องฮาร์ดคอร์1ตัวกับWiiU

taka nakamura
หญิงไม่ซิงไม่เอา

Since 2012-10-17 19:12:54
(511 post)
(nekobanzai)

ผมว่า ถ้าราคาเครื่องมันจะสูงมากน่าจะ ลอง ทำแบบนินดูนะ ที่ขายเครื่องราคาขาดทุนพอคนซื้อแผ่นก็กลับมากำไร อย่างนี้ ผมว่าช่วงเดือนแรกๆน่าจะไม่ขาดทุนแรง

wii u เคยอ่านเจอ ตัว 299 เหรียญ มันขาดทุน 20 เหรียญ หนิซื้อเกมส์เเผ่นนึง ก็ได้ค่าจัดจำหน่ายอยู่เเล้ว 40% เเต่ตัว 349 เหรียญ นี่กำไรกำไรนิดหน่อย spec เเบบนี้เเปลว่าต้นทุนตัวใหญ่หมดไปกับจอยอย่างเดียวเลย

(511 post)
ไม่ได้เล่นเข้าออนไลน์ 3ds นานเข้าไป e-shop ดันกด update r4 เล่นไม่ติดเลยทำไงวะเนี่ย

JusticeX
Since 14/2/2008
(84 post)
(taka nakamura)

ไม่ได้เล่นเข้าออนไลน์ 3ds นานเข้าไป e-shop ดันกด update r4 เล่นไม่ติดเลยทำไงวะเนี่ย

อ้าวท่านทำไมเล่นเกมเก่าๆ ภาพกากๆอย่าง ds ล่ะท่าน

(511 post)
ผมเล่นพวก rpg เก่าๆอะครับประหยัดเงินดีครับ นี่จบไปหลายเกมส์เเล้วครับกำลังเล่น ff3 อยู่ภาพกากจริงๆนั้นเเหละ

roger
Since 7/10/2005
(501 post)

ผมเล่นพวก rpg เก่าๆอะครับประหยัดเงินดีครับ นี่จบไปหลายเกมส์เเล้วครับกำลังเล่น ff3 อยู่ภาพกากจริงๆนั้นเเหละ

เล่นทั้งที่ภาพกากเนี่ยนะ เล่นเพราะเกมมันสนุก หรือเพราะมันเล่นก๊อปได้

ถูกใจ : decorize, PrinnyDood, mola

FreedomError
Since 16/7/2009
(1111 post)
(roger)

เล่นทั้งที่ภาพกากเนี่ยนะ เล่นเพราะเกมมันสนุก หรือเพราะมันเล่นก๊อปได้

อย่าไปแทงใจดำเค้าซิครับ

teethep7
Since 12/2/2006
(2391 post)
มีอีกวิธีทากะจัดdslมือสองสิ

Treize
Since 18/11/2010
(49 post)
ทำไมทุกคนไปว่าคุณทากะเค้าแบบนั้น

warjojo
Since 5/10/2010
(959 post)
(Treize)

ทำไมทุกคนไปว่าคุณทากะเค้าแบบนั้น

เปิดช่องว่างไม่ได้จริงๆ

bomboboy
Since 30/1/2011
(1284 post)

ผมก็เคยคิดว่าทากะเป็นเทพเกมคอนโซลผู้โชกโชนเหมือนกับนาย จนกระทั่นคอมเมนต์นี้ปักที่หัวเข่า...

LollipopSONE
Since 1/1/2010
(576 post)
ผมว่าเค้าเป็นผู้บริโภคที่ซื้อสัตย์กับตัวเองนะครับ อะไรกากก็ว่า อะไรดี อะไรสนุกก็เล่น... ลงท้ายด้วยมาป่าวประกาศให้คนในบอร์ดฟังว่ารู้สึกยังไง ...

ทำไมกระทู้นี้อยู่มา 4 วันแล้ววะเนี่ย! ไม่ตกเลย 5555

(511 post)
3ds ถ้ามองในเเง่ด้านมืดนี่ก็คุ้มดีนะครับเล่นผี ds ได้สบายเลย อีกนึงคอนเทนลับก็ว่าได้นี่ก็รอว่าเมื่อไหร่มันเล่นผี 3ds ได้นี่มีเฮเลย ส่วน vita นี่ถ้าเล่นผี iso ps2 psp ได้นี่สุดยอดมากมายสำหรับผม ถ้า vita ไอ้พวก hack มันสามารถทำให้เล่น ผีiso ps2 psp ได้ผมจะซื้อไว้ซักเครื่องนึงเพราะ เเค่ ซีรีย์ เทล กับ โรบอท เเละ rpg ps2 นี่เล่น 10 ปีก็ไม่หมด vita จะเป็นเครื่องที่คุ้มค่าเงินที่สุดก็ว่าได้ ลึกๆ ผมว่า vita ทำได้ 3ds ก็ทำได้อะนะ ไม่ต้องเล่นมันหรอกเกมส์ ps vita

ShadowSneak
Since 28/1/2011
(2352 post)

3ds ถ้ามองในเเง่ด้านมืดนี่ก็คุ้มดีนะครับเล่นผี ds ได้สบายเลย อีกนึงคอนเทนลับก็ว่าได้นี่ก็รอว่าเมื่อไหร่มันเล่นผี 3ds ได้นี่มีเฮเลย ส่วน vita นี่ถ้าเล่นผี iso ps2 psp ได้นี่สุดยอดมากมายสำหรับผม ถ้า vita ไอ้พวก hack มันสามารถทำให้เล่น ผีiso ps2 psp ได้ผมจะซื้อไว้ซักเครื่องนึงเพราะ เเค่ ซีรีย์ เทล กับ โรบอท เเละ rpg ps2 นี่เล่น 10 ปีก็ไม่หมด vita จะเป็นเครื่องที่คุ้มค่าเงินที่สุดก็ว่าได้ ลึกๆ ผมว่า vita ทำได้ 3ds ก็ทำได้อะนะ ไม่ต้องเล่นมันหรอกเกมส์ ps vita

ผมไม่เข้าใจประโยคนี้ง่ะ คือทากะจะบอกว่าเกมไหนที่ Vita เล่นได้ 3DS ก็น่าจะทำให้เล่นได้?
คือเทลส์ออฟของ 3DS แค่เข้าเวิลด์แมป/เปิดฮิโอกิหนักๆยังเฟรมเรตร่างกราวเลยนะครัฟทากะ

Page - <<หน้าแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 หน้าสุดท้าย>> ตอบกระทู้

จำนวนคนที่ออนไลน์ขณะนี้ : 4 คน
สมาชิก : 0 คน | ไม่ใช่สมาชิก : 4 ¤¹

lock

Move to Anime/Manga

Move to Movie/TV

Move to Technology

Gconsole © 2012 Thailand Biggest Videogame Community

Staff
Contact Us
About Us

Follow Us

Facebook
Twitter
RSS Feed